A salamu katika jina la Yesu Kristo, nataka nichukue nafasi hii kuwakaribisha katika kipindi hiki cha mahubiri ambayo anayewaletea ni Kasisi George Tanga. Leo hii Mungu ameliweka moyoni mwangu nisumuse nawe kwa kitabu cha Yohana, Yohana Injili kumi na nne mstari wa kwanza. Yohana Injili 14 mstari wa kwanza. Maandiko inasema msifadhaike mioyoni mwenu, mwaminini Mungu, niaminini na mimi. Narudia, msifadhaike moyoni mwenu, mwaminini Mungu, niaminini na mimi. na mimi naam, nataka nisumuse kwa ufupi kwa ki kwa ujumbe ambayo nimeipatia kichwa amini kwa Yesu, amini kwa Yesu. Yesu akanena kalibila aondoke, akasema msifadhaikeni moyoni mwenu, alipoona wamama wase waliokuwa karibu, washirika wake wa karibu wakifadhaika mioni mwao wakijulisha maswali mengi, Yesu akawaambia msifadhaike mioni mwenu, mwaminini Mungu. Yesu alikuwa akiwaambia, kwa sababu alijua ya kwamba yeyote anayeamini Mungu ama anayemwamini hawezi kuaibika kamwe. Yeyote anayemwamini hawezi kushindwa na lolote. Anayemwamini kwake, mambo yake yanaenda sawa. Anayeamini kwake hawezi kushindwa vitwa kamwe. Ndiyo mwana akasema, msifadhaike mioyo yenu. Wapenzi munanisikiliza, moyo ni sehemu ya mwili inayosambaza damu mwilini, ni sehemu muhimu sana katika maisha ya mwanadamu. Moyo wa mwanadamu ni sehemu muhimu sana na iliyo kuu katika maisha ya mwanadamu, maana kila kitu kinachofanyika, kinachoonekana kwa nje, hutoka kwa moyo. Kila jambo unenalo kwa kinywa chako kinaanzia kwa moyo. Vitu vyote vinavyofanyika maishani mwako uanzia kwa moyo. Hivyo basi, moyo ni sehemu muhimu sana, na ndio sababu maandiko yasema, linda moyo wako kuliko vyote uvilindavyo, maana hapo ndipo panatoka chemichemi ya uzima. Sikia, moyo ukifadhaika, mwanadamu macho inakuwa giza. Moyo ukifadhaika, maana hata macho hii ya kiasili, wakati moyo unafadhaika macho yanakuwa giza. Ndio sababu nimeona watu wengi waliofadhaika mioyo, wakatembea wakaingia kwa barabara pasipo kujua, wakagongwa na gari wakafa. Na ndio sababu nimekuja nikuambia, nambari ya watu wengi wanaogongwa na gari wanaokufa kwenye ajali inatokana na kufadhaika kwa moyo. Moyo ukifadhaika mawazo upotea. Hii ndiyo sababu tunaishi katika nyakati ambayo magonjwa ya aina mbalimbali imeshika maisha ya wanadamu. Kuna magonjwa mengine yanasababishwa na kufadhaika kwa moyo, maana moyo ukifadhaika unasikwa na ugonjwa wa stress Moyo ukifadhaika unashikwa na depression. Moyo ukifadhaika unashikwa na heart attack. Moyo ukifadhaika unashikwa na ugonjwa ya presha. Haya yote yanaongoza kuelekeza kwenye kifo. Ndio maana watu wengi wanakufa kutokana na magonjwa kama hayo nimeyataja, na chanzo cha magonjwa haya inatokea kwa moyo Moyo ukifadhaika. Ndio sababu nimekuja nikuambie, unayenisikiliza, haijalishi unapitia shida gani, haijalishi umepoteza kazi yako, haijalishi biashara inaanguka, usifadhaike moyoni mwako, amini kwa Yesu, maana ukiamini kwa Yesu, yeye ya atakuchunga kasini, hakuna mipango atakayopanga itakayofaulu kinyume chako ukiamini kwa Kristo Yesu atachunga biashara yako atakuletea wateja wale biashara haitaanguka kamwe ukiamini kwa Kristo Yesu aliye mchungaji wetu atachunga nyumba yako atachunga watoto wako atakupa chochote utakacho ukiamini kwa Yesu Atakutendea kila kitu unachohitaji. Ndio sababu nimekuja nikuambie, usifadhaike moyoni mwako, amini kwa Yesu Kristo. Usifadhaike moyoni mwako, amini kwa Yesu Kristo. Nimeona wengi, nimeshuhudia wengine waliofadhaika moyo wakachukua suku, sumu wakanywa, wakafa. Nimeshuhudia wanaume waliofadhaika moyo wakachukua kamba wakajitia kitanzini wakafa. Nimeona watu waliofadhaika mioni mwao wakachukua kisu wakaua wapenzi wao. Mpenzi, moyo ukifadhaika unaweza kufanya chochote. Moyo ukifadhaika unaweza kuumia. Moyo ukifadhaika unaweza kufa wakati wowote. Ndio maana nimekuja nikuambie Usifadhaike moyoni mwako. Methali kumi na tano msada wa kumi na tatu inasema, moyo wa furaha uchangamsha uso, bali kwa huzuni ya moyo roho hupondeka. Mpenzi, unapokuwa na moyo, unapofadhaika, unapata kuwa na usuni, na unapokuwa na usuni wa moyoni mwako Roho upondeka in ama, in other words, unapokuwa na mawaso mengi, hata roho inaanza kuwa na matatizo. Hapo ndio unapata high blood pressure. Usifadheke moyoni mwako, amini kwa Yesu. Hata kama ni magonjwa yameingia kwa nyumba, amini kwa Yesu. Hata kama unapitia shida kazini, amini kwa Yesu, ama huna kazi, umetafuta kazi usipate Amini tu kwa Yesu, maana Yesu haji haraka wala achelewi, anakuja kwa wakati wake na kion, akikuja atokee maishani mwako, akuonekanie maishani mwako, atabadilisha atabadilisha hali. Ndio sababu hakuna haja ufadheke moyo upoteze maisha yako mapema, uache watu wako wakiangamia. Usifadheke moyoni mwako, amini kwa Yesu, maana kwa Yesu kuna furaha kwa Yesu kuna amani kwa Yesu kwa Yesu kwa Yesu, ukiamini kwa Yesu utapata kila kitu unachokihitaji ndio. Nina Saburi hamsini na moja mstari wa kumi, maandiko inasema ee Mungu niumbie moyo safi. Daudi anamlilia Mungu anasema, niumbie moyo safi Mwana moyo safi uchangamusa mwili, uchangamusa uso. Moyo safi uchangamusa uso, uso wenye moyo safi aye, ni uso ambayo imechangamka. Ndio sababu Daudi anasema e, ee, Mungu niumbie moyo safi, uifanye upya roho iliyotulia ndani yangu. Wacha Bwana kusaidie, wacha Bwana kusaidie Wacha Bwana akusaidie, wacha kuumbie moyo safi, wacha kuumbie moyo safi, wacha Mungu akuumbie moyo safi. Moyo waweza kufadhaika wakati umepata ripoti mbaya. Moyo unaweza kufadhaika wakati umepata habari ya kifo. Moyo unaweza kufadhaika wakati umefukuzwa kazi ukashindwa utakaa namna gani? Moyo unaweza kufadhaika wakati mambo hayaendi sawa. Moyo unaweza kufadhaika wakati unapitia vita mbalimbali. Lakini leo hii nimekuja nikwambie usiache moyo wako ukafadhaike. Amini kwa Yesu, amini kwa Mungu. Ukiamini kwake atakutendea, atabadilisha hali, atakuinua tena Atarejesa zilizopotea, amini kwa Yesu. Hata ninapoenda kukuombea na kuambia amini kwa Yesu, na utaona yale hujawahi kuona, utaona baraka za ajabu katika jina la Yesu. Tuombe, inamisha kichwa chini. Ewe mpenzi Mwenyezi Mungu, katika jina la Yesu na wakabidhi mikononi mwako wasikilizaji wangu popote walipo, kwa wanyoshee mkono. Wengine wanapitia dhoruba maishani, wengine wanapitia matatizo mbalimbali, wengine ni magonjwa imewavamia nyumbani, wengine wamepoteza ajira zao, wengine wa biashara zao zimeanguka. Baba, kwa hayo yote najua moyo wa mwanadamu inaweza kufadhaika lakini leo hii ninakutuma, natuma neno lako kwa huyu msikilizaji wangu, ukaweza kumfariji moyo, ukaweza kumganga moyo, ukaweze kumtuliza moyo, ili mfalme wa ajabu, moyo usimletee ugonjwa Baba. Ninakuomba, kama ni kazi hana ndio nafanya afadheke moyo, ukampe kazi. Kama ni biashara inaanguka namsababisha kufadhaika moyo, Bwana ukainua biashara tena. Kristo Yesu, unajua kila moja. Baba, ukaondoe kile kimefanya mioyo sawa sikafadhaika. Asante ewe Mtakatifu, maana umeshatenda kwa jina la Yesu Kristo, nimeomba na kuamini. Amen. Amen. Shalom, mpesi unayenisikiliza usifadhaike moyoni mwako, amini kwa Mungu. Amini kwa Yesu, ya kwamba yote inawezekana kwa wanaoamini. Shalom, Mungu wa amani awe pamoja nawe.