Karibuni sana, karibuni sana. Mungu awabariki sana mnaponyenyekea na kushiriki nami kwa kipindi kifupi cha mahubiri. Anayewaletea kipindi hiki ni Kasisi George Atanga. Mada yangu ya siku ya leo nimeipatia kichwa hakuna jambo lisilo yote kwa, kwa Mungu yote yawezekana. Kwa Mungu yote yawezekana ama kwa Yesu yote yawezekana. Ninataka nisome maandiko kwa kitabu cha Mathayo ama kitabu cha Mwanzo 18 Mwanzo kumi na nane mstari wa kumi na nne. Maandiko yasema hivi: kuna neno gani lililo gumu la kumshinda Bwana? Kwa muhula wake nitakurudia wakati huu, wak, eh, wakati huu huu mwakani na Sara atapata mwana wa kiume. Nataka nisumuse na yule anayenisikiliza nikikutia moyo ya kwamba kwa Yesu yote yawezekana, kwa sababu hakuna jambo lolote amejaribiwa kwalo likamsinda Yesu. anaweza kufanya mambo yote. Nimesoma maandiko kwa kitabu cha Mwanzo, ni hadithi ya Ibrahimu na mkewe Sara. Wakati Ulifika Mungu kumbariki Abrahamu kulingana na ahadi yake. Na malaika wakamtokea Abrahamu aliyetumwa na Mwenyezi Mungu. Alipofika kwa Abrahamu akanena ujumbe alilotumwa nalo, akaambia Abrahamu ya kwamba Sara mke wako atachukua mimba atamsaa mwana wa kiume. Wakati malaika wanaongea na Ibrahimu, Sara akasikia ujumbe huu. Sara akajiangalia, Sara akajiona kana kwamba hawezi. Sara akaangalia umri wake, akaona umri wake sio umri wa kubeba kuchukua mimba na kusaa mwana Sara akacheka, akafikiria ni mchezo. Naye malaika akaongea na Ibrahimu akasema, kwa nini mke wako Sara anacheka? Je, kuna neno gani lililo gumu la kumshinda Bwana? Sara alicheka kwa sababu, kwa mwanadamu na ishe ya mwanadamu na kwa akili ya mwanadamu na kwa uwezo wa mwanadamu aliona jambo hilo aliwezekani, lakini kila Sara hakujua ni kwamba kwa Yesu, kwa Mungu yote yawezekana. Hata yaliyoshinda mwanadamu, kwa Mungu inawezekana. Yaliyoshinda madaktari kwa Yesu inawezekana. Yaliyoshinda wenye hekima ya dunia hii kwa Yesu yanawezekana. Yaliyoshinda madawa kwa Yesu inawezekana. Na hata leo hii, msikilizaji wangu, nimekuja na sauti ya Roho Mtakatifu, sauti ya Yesu Kristo, ili nikueleze ya kwamba hali yako si ngumu kumshinda Bwana. Labda unapitia hali mgumu, labda unapitia uchungu mwingi mwilini, labda unaugua kansa. Nimekuja kukwambie kwa Yesu inawezekana. Kansa haiwezi kulinganishwa na damu ya Yesu. Unapokuwa na imani na kuliitia jina la Bwana, Bwana Yesu anaweza, anaweza kuondoa virusi vya kansa mwilini anaweza kuondoa virusi vya ukimwi mwilini, anaweza kuondoa hata magonjwa ya kisukari, anaweza kuondoa magonjwa ya, ya moyo, kwa sababu kwa Yesu yote yawezekana. Mimi nimeshuhudia Yesu akiponya aliyekuwa na ugonjwa wa saratani kiwango cha nne alipona, na leo hii anamtumikia Mungu nimeshuhudia kwa macho Mungu akiponya aliyeugua ugonjwa ya ukimwi kwa miaka kumi alipona, nikiona akashuhudia, nikiona na akakuja kuhakikisha kutoka kwa hospitali na barua sa hospitali ya kwamba amepona. Mpaka leo hii yuko hai, atumii madawa, ni kipindi cha miaka kumi na mitano. Ni nini asiloliwesa Bwana? Ni nini umemjaribu nayo akashindwa? Ni nini umemletea akashindwa kufanya? Leo hii mjaribu. Leo hii mletee. Kama ni ugonjwa mletee. Kama ni shida ya kijamii mletee. Kama ni shida ya ndoa mletee. Kama shida ni watoto wako mletee. Kama shida ni mume wako mletee. Kwa Yesu yote yawezekana. Ndio sababu Mungu akisumusa na Yeremia katika kitabu cha Yeremia 32:17, Yeremia anamjibu Bwana, anasema ah, Bwana Mungu, umemuumba, umeumba bingu na inchi kwa mkono wako ulionyoshwa, hapana jambo lolote usiloliweza. Kama aliumba bingu kabla akaumba dunia Akaumba vyote vilivyomo duniani, akaumba mwanadamu kwa mkono wake. Ni nini asiloliweza? Kristo Yesu anaweza mambo yote ukiamini leo hii na kuambia, yote yawezekana ukiamini leo hii na kuambia, yote yawezekana. Inamisa kichwa chako, tuombe. Oh yes, kwako yote yawezekana. Kwako magonjwa yanapona. Kwako sheretani, ugonjwa wa sheretani inazimwa kwa damu ya Yesu tu, magonjwa yanaondoka. Damu yenye nguvu, damu inayonena mema, damu inayonena uzima. Damu ya Yesu inanena baraka, damu ya Yesu inanena afya njema damu ya Yesu inanena yaliyo mema kuliko damu ya Abeli. Bwana wa majeshi, kumbuka huyu mpenzi msikilizaji, popote alipo. Bwana, mkono wako ni mrefu, nyosha mkono sasa hivi, mguse na uguso wako, mwondolee matatizo, mwondolee magonjwa mwilini, mponye, e Bwana ili apate kushuhudia ya kwamba kwako kwa yawezekana. Asante e Mfalme kwa kutenda, asante kwa kuonekana kwa maisha yao. Kwa jina la Baba la Mwana na la Roho Mtakatifu nimeomba, amen. Unaye nisikiliza, ninataka nikutia moyo. Jiachilie kwa Yesu, achilia nyumba yako kwa Yesu, achilia jamii yako kwa Yesu, kwake yote yawezekana. Shalom. Na kama ungependa ni kuombee toba, sema Bwana Yesu, naja kwako nikiwa mwenye dhambi, niokoe, nitakasa kwa damu yako, tangia leo hii nimeokoka. Badilisha maisha yangu, badilisha moyo wangu, badilisha mawazo yangu, nataka nitembee siku zote za maisha yangu kwa jina la Baba na Mwana na Roho Mtakatifu, nimeomba amen. Shalom, shalom, shalom. Mungu wa amani awe pamoja nanyi, amen.