Basi mpenzi msikilizaji, popote ulipo, nataka nikusalimie katika jina la Yesu. Leo hii nataka nisumuse nawe, popote ulipo, ningependa ukatulie tu kwa kipindi kifupi, ili tukaweze kushirikiana na neno la Mungu. Anaowaletea kipindi hiki cha mahubiri ni Kasisi George Atanga. Habari hii njema inakuja kwenyu moja kwa moja kupitia Global Radio Outreach inayoongozwa na na, na na rais, uh, uh, Rais Michael Bond pamoja na mke wake. Ninataka nishukuru watendakazi wote wa Global Radio Outreach popote walipo, Mungu wa amani akaweza kuwabariki leo hii. Nataka nisumusia ujumbe ambao nimeipatia kichwa, kwa Bwana yote yawezekane. Kwa Bwana yote yawezekana ningependa nisome neno kwa kitabu cha mwanzo mlango wa kumi na nane mstari wa kumi na nne maandiko yasema hivi kuna neno gani lililo gumu la kumshinda bwana kwa muhula wake nitakwap, eh, nitakurudia wakati huu huu Waka, mwakani na Sara atapata mwana wa kiume. Hapa maandiko inasungumusia masungumuso kati ya Mungu na Ibrahimu wakati Mungu alipomtokea Ibrahimu kupitia malaika wa Bwana akasungumusa na Ibrahimu akamwambia ya kwamba kuna neno gani lililo gumu la kumshinda Bwana? Hapa Mungu anaposumusa na Ibrahimu kuhusu jinsi atakavyopata Bwana, Ibrahimu alijiangalia, al akapata ya kwamba umri wake umekuwa makamu na imepita kiwango cha kuweza kupata mwana naye mke wake Sarai pia alikuwa mkongwe, umri waliokuwa nayo ilipita umri wa kupata mtoto. Walisa sakata tamaa walisa, tama, walisa aa, aa, aa, fikiria ya kwamba hawatapata mwana tena. Lakini hapa malaika wa Bwana anatokea kwa Ibrahimu, anamwambia ya kwamba kuna neno gani lililo gumu la kumshinda Bwana? Alafu anamwambia hivi, kwa muhula wake nitakurudia wakati huu huu mwakani na Sara atapata mwana wa kiume mpesi, unanisikiliza? hili jambo alikuwa rahisi? hili jambo alikuwa Ah, alikuwa ile inawezekana kwa mwanadamu, hili jambo alingewezekana kwa uwezo wa mwanadamu, kwa uwezo wa kiume aingewezekana, kwa uwezo ya kimke aingewezekana, kwa kiwango cha mwanamke na mwanaume kupata mimba. Sarai na Ibrahimu walipita hawakuwa na uwezo ya kupata mtoto Ibrahimu, hawakuwa na uwezo ya kumpa Sara mimba na aweze kusaa mtoto, walikuwa wakongwe. Malaika wa Bwana anatokea, anamwambia Sara, mke wako atapata mwana. Hili jambo lilikuwa ni kama ndoto kwa Ibrahimu maana kwa mwanadamu haingewezekana. Sikia mpenzi unayenisikiliza, kuna mambo unapitia, unafikiria ya kwamba haitawezekana, lakini nimekuja nikwambie kwa Bwana Yesu yote yawezekana. Kuna ugonjwa unayopitia, yameshinda madaktari, mwanadamu amesema iwezekani, lakini nimekuja nikuambie kwa Bwana wetu Mungu hakuna jambo lisilowezekana ndio maana anamwambia Sara uh, uh, Ibrahimu ya kuwa mke wako Sara mwakane atachukua mimba atasaa mwana wa kiume pesi, unanisikiliza inafika kiwango ambacho unajiangalia, unaangalia maisha yako, unaangalia nyumba yako, unaangalia watoto wako unaangalia ndoa yako, unaangalia jamii yako, unapata ni mambo magumu ambayo hayawezekani kwa nguvu, kwa nguvu ya mwanadamu. Lakini nimekuja nikwambie, hayo ambayo unafikiria haiwezekani, hilo jambo ambalo ni ngumu zaidi, kwa Bwana Yesu inawezekana. Nasema kwa Bwana Yesu inawezekana. Kwa Bwana Yesu kansa inaweza kupona kwa Bwana Yesu ukimwi inaweza kupona. Kwa Bwana Yesu kisukari kinaweza kupona. Haijalishi ai ni magonjwa aina gani, kwa Bwana Yesu yote yawezekana. Yaliyowashinda madaktari, Yesu anaweza. Yaliyoshinda hekima ya wanadamu, Yesu anaweza. Yaliyoshinda mkono wa mwanadamu, Yesu anaweza. Ndio maana anamwambia Ibrahimu, usiangalie uzee wako usiangalia usee wa mke wako Sarai. Bwana akinena jambo lazima itimie. Ahadi ya Bwana haikomi hata milele. Mungu akiahidi anatenda. Akamwahidi Ibrahimu, na kwa mwaka uliofuatia kama vile Mungu alivyomwahidi Ibrahimu, aka mke wake Sara akapata mimba, akasaa mwana wa kiume Akamwita Isaka. Kwa Yesu yote yawezekana, ndio. Ukisoma kitabu cha Yeremia salasini na mbili mstari wa ishirini na saba Mungu anasumuza na Yeremia, anamuuliza tasama, mimi ni Bwana Mungu wa wote wenye mwili, je, kuna neno gumu lolote nisiloliweza? Mungu anamuuliza mnabii swali, na hapa anasumusa kupitia mnabii Yeremia anasema: tazama, mimi ni Bwana Mungu wa wote wenye mwili. Yaani inamaanisha Mungu ni Mungu ya watu wote, hakuna jambo lolote unaliweza kumletea asiloliweza. Kama ni magonjwa, anaweza kuponya kama ni mlango anaweza kufungua, kama ni jambo lolote lililogumu anaweza kutatua. Kwa Yesu yote yawezekana. Ndio maana anamwambia Yeremia, tasama, mimi ni Bwana Mungu wa wote wenye mwili. Je, kuna neno gumu lolote lisiloweza? Yeremia akiwa amejawa na ngufu ya Roho Mungu akampa ufunuo, Roho Mtakatifu akampa ufunuo katika kitabu hicho hicho cha Yeremia thelathini na mbili mstari wa kumi na saba. Sasa Yeremia anasema hivi: ah, Bwana Mungu, tazama wewe ni umeziumba bingu na nchi kwa uwezo wako mkuu na kwa mkono wako ulionyoshwa hapana neno lililo gumu usiloliweza. Hapa Yeremia anamjibu Mungu pale mstari wa ishirini na saba. Bwana anamuuliza swali hapa, Yeremia anamjibu Bwana ya kwamba hakuna neno lililo gumu usiloliweza. Mpesi unayonisikiliza, labda unajiuliza maswali mengi, yale unayoyapitia Nimekuja nakuambia, hayo swali lako ama hayo maswali yako, Yesu ako na jibu. Jibu ni hii, hakuna jambo lililo gumu asiloweza Bwana. Hata umletee nini, Yesu anaweza. Hata umletee ugonjwa aina gani, Yesu anaweza. Umletee shida aina gani, Yesu anaweza. Ndio maana jioni hii ninakuja kwako unaye nisikiliza, na kitabu cha Mathayo um, kumi na moja ishirini na nane inayosema njooni kwangu nyinyi wote mliolemewa na mzigo mzito, nami nitawapumzisha. Ni wewe uchukua hatua leo hii na useme Ee Bwana, maana hakuna jambo siloliweza. Nakuja kwako na shida yangu, nakuja kwako na, na matatizo nayopitia na kuja kwako na magonjwa ambayo yamenilemea, kwa sababu kwako inawezekana, hata kwangu utayaweza. Niko hapa ni kuhakikishia, kama uko hapo ungependa kutendea kwa Bwana, inawezekana leo hii na jioni hii kupitia maombi nitakayoomba, na wewe utakuwa na ushuhuda mpya ya kwamba Yesu anaweza maana kwenye kitabu cha Mathayo kumi na tisa ili ishirini na sita kumi na tisa mstari wa ishirini na sita hapo anasema hivi, Yesu akamkasia macho akamwambia, kwa wanadamu, kwa wanadamu hilo haliwezekani, bali kwa Mungu yote yawezekana. Kitabu cha Luka kumi na nane mstari wa isiri na saba anasema hivi, akasema, yasiyowezekana kwa mwanadamu ama yasiyowezekana kwa mwanadamu yawezekana kwa Mungu. Wewe unayenisikiliza, je, ni jambo gani lililo gumu ambao unafikiria ya kwamba Yesu ama Bwana hawezi? Nimekuhakikishia, beba ukamletee hautaibika tena, beba ukamletee, hautakuwa na mateso tena. Beba ukamletee, hautakuwa na dhiki tena. Beba umletee moyo wako, hautafadhaika tena, kwa sababu leo hii chochote utakachomletea Bwana wetu Mungu aliyeumba mbingu na nchi, inawezekana, inawezekana, inawezekana kana katika jina la Yesu. Kama uko hapo, uko na jambo lolote ungependa kumpa Bwana ili akusaidie, kama ni mzigo akupumzishe, kama ni matatizo akuondolee, kama ni magonjwa akuponye, kama ni shida ya kinyumbani atatue. Jambo gani ambalo unafikiria unataka umletee Bwana kumujaribu nayo, nakwambia kwa Yesu yote yawezekana, na kuna ushuhuda mpya kwamba Yesu anaweza. Basi hapo mahali ulipo, ningependa uinamishe kichwa chini, tunapoenda kuomba ili Bwana akutendee. Baba mwenyezi Mungu, katika jina la Yesu Kristo, ninakushukuru e, hey Bwana, hata kwa kutupatia nafasi tukasikia neno lako Bwana asante kwa kusumbuza na mioyo yetu, asante kwa kututia moyo hata kupitia maandiko inayosema yasiyowezekana kwa wanadamu kwake Bwana inawezekana. Hata leo hii Bwana wa majeshi, huyu mpesi anayenisikiliza kuna wengine wanaugua magonjwa magonjwa mbalimbali, mengine magonjwa yasiyokuwa na tiba, lakini leo hii Bwana wa majesi utawahakikishia na wapate kuwa na habari kamili kamili, ya kwamba kwake Yesu yote yawezekana, yasiyowezekana kwa wanadamu, kwako kwa inawezekana. Mtende huyu kijana, mtende huyu mzee, mtende huyu binti, ili Bwana wakaweze kushuhudia ya kwamba kwako kwa yote yanawezekana neema yako naitoshe, kwa jina safi la Yesu Kristo aliye Bwana na mwokozi wetu, nimeomba amen. Kama uko hapo na hujachukua Yesu kuwa mwokozi wako, na unasema mchungaji, omba pamoja nami, nataka niokoke leo, rudia maneno haya nyuma yangu, sema: Bwana Yesu naja kwako, jinsi nilivyo Niondolee dhambi, vuta jina langu kwa kitabu cha mauti, andika jina langu kwa kitabu cha uzima. Tangia leo hii, Bwana na kuchukua kwa Bwana na mkosi wangu, nisaidie e Bwana, wala sitarudi nyuma. Neema yako naitoshe. Kwa jina la Yesu Kristo nimeomba na kuamini, amen amen. Mungu wa Mungu amani akubariki sana. Msikilizaji wangu uliyefumilia mpaka kipindi cha mwisho, ningependa Bwana wa majeshi akaweza kukubariki na aweze kukutendea mema, hadi tukutane hewani siku nyingine. Shalom, Mungu wa amani awe pamoja nanyi. Amen.