Barabara barabara bara, mara nyingine, popote ulipo mpenzi unanisikiliza, nataka nikukaribisha kwenye kipindi hiki cha mahubiri leo hii. Kipindi hiki inaletwa kwenyu na Kasisi George Atanga. Hii kipindi inapepereshwa hewani moja kwa moja kupitia Global Radio Outreach, ambayo inaongozwa na rais bwana Michael Bond. Nataka utulie popote mali ulipo hadi tutakapomaliza, na Mungu atakubariki. Nataka leo hii nisome kwenye maandiko kitabu cha Isaya um, mlango wa kwanza mstari wa kumi na tano hadi mstari wa kumi na tisa inasema hivi: nanye mka mkunjwapo mikono yenu, nitaficha macho yangu nisiwaone, naam, muombapo maombi mengi. Sitasikia mikono yenu imejaa damu. Jiosheni, jitakaseni, ondoeni uovu wa matendo yenu usiwe mbele za macho yangu, acheni kutenda mabaya. Jifunzeni kutenda mema, takeni hukumu na haki, wasaidieni walioonewa Mpatieni yatima haki yake, mteteni mjane. Haya, njooni tusemezane, asema Bwana, dhambi zenu sijapokuwa nyekundu sana, sitakuwa nyeupe kama theluji. Sitakapo sijapokuwa nyekundu kama bendera, sitakuwa kama sufu. Kama mkikubali na kutii mtakula mema ya inchi. Sikiliza mpenzi unanesikiliza Mungu wetu ni Mungu wa neema, na Mungu wetu husikia kilio cha watu wake. Kila maombi tunayoomba inamfikia Mungu. Mungu hana dustbin maalo pa kutupa maombi. Maombi yote Mungu anasikia ila tu ni maombi ya wenye haki. Inamaanisha maombi ya wasio haki hawamfikii Mungu, inakaa kama kelele mbele za Mwenyezi Mungu. Ndio sababu unaweza kuwa na matatizo ukaweza kumulilia Bwana, lakini hakuna mabadiliko, hakuna jawabu, hakuna majibu ni kwa sababu gani? Mungu hasikii kilio cha wenye dhambi, bali usikie kilio cha wenye haki. Sikia, Isaya mnabii anasema hivi: nanyi mkunjwapo mikono yenu, nitaficha macho yangu. Sikia, kwa nini unapoomba na kuinua mkono juu, Mungu anasema ataficha macho yake? ni kwa sababu Mungu anachukia dhambi, ila anapenda watu wake. Hata jinsi ulivyo, ukiwa mtenda dhambi, Mungu anakupenda, lakini anachukia dhambi. So wakati dhambi inakaa ndani yako na Mungu anachukia dhambi, uhusiano kati yako na Mungu inasorota. Kwa sababu gani? Mungu anachukia dhambi. Hivyo basi, unapoinua mkono na kupiga magoti na kuomba Mungu, hasikii maombi yako, ama anasikia maombi hayo lakini maombi yako hatilii manane, wala hafanyi kitu. Kwa sababu gani? Uko na dhambi na Mungu anachukia dhambi. Sikia, ndiyo maana mnabii anasema nitaficha macho yangu, yaani Mungu ataficha macho yake anaposikia kilio chako anaposikia maombi yako, ataficha macho yake nisiwaone asikuone. Kwa sababu gani? Hataki kuona dhambi. Umejipaka na dhambi, unanuka mavi ya dhambi. Unapokuwa na dhambi, unakuwa chukizo mbele za Bwana. Anasema hivi, naam mwombapo maombi mengi sitasikia, mikono yenu imejaa damu. Inamaanisha uko na dhambi, mikono yako imejaa dhambi, anapokutazama anaona dhambi. So inamaanisha Mungu hasikii kilio cha wenye dhambi, ila usikia kilio cha wenye haki. Ndio sababu ukisoma Isaya, kitabu cha Isaya sema Isaya 58, amina 59, mstari wa kwanza. Maandiko yasema hivi mkono wa Bwana siyo fupi, wala masikio yake siyo nzito, asisikie kilio chenu, bali dhambi zenu imewafarakanisha na Bwana, imeweka mipaka kati yenu na Bwana. Sasa dhambi ni adui, dhambi inafanya mpaka inakuwa kati yetu na Mungu ili Mungu asisikie maombi yetu wala asinyoshe mikono yake kwetu atuokoe na mateso. Sasa Isaya anasema hivi: jiosheni, jitakaseni. Utajitakasaje? Utajioshaje? ndio Mungu asikie kilio chako, ndio Mungu ajibu maombi yako, ndio Mungu akunyoshe mkono, akutendee. Njia ya kujitakasa na kujiosha ni kumpokea Yesu Kristo. Maana jambo maana maana kiosho ama ja, kitu ambacho kinaweza kuosha dhambi ni moja tu, ni damu ya Yesu. Hiyo damu aliyomwagika msalabani ndiyo iko na uwezo na nguvu ya kuosha dhambi. Sasa akisema jiosheni, inamaanisha mpokeni Yesu aliyemwaga damu ili damu hiyo ya Yesu ikawaoshe dhambi ikawatakase dhambi. Ondoeni uovu wa matendo yenu usiwe mbele za macho yangu, acheni kutenda mabaya, inamaanisha tubuni. Akisema hivyo, anamaanisha dhambi zako unazozitenda ukaweza kusiacha. Njia ya kuacha dhambi ni kutubu na kuomba msamaha kwa Mungu na kuenda mbele za Mungu. Inaweza kuwa ulisaokoka, lakini dhambi imepata nafasi katika maisha yako. Sasa lazima utubu na kuomba msamaha kwa Bwana na kusamehe, na alafu atakutakasa kwa damu yake. Jifunzeni kutenda mema, takeni hukumu ya na haki. Wasaidieni walioonewa, mpatieni yatima haki yake, mteteni mjane. Sasa, baada ya kutenda mema na kutubu na kuacha dhambi zako na kutakaswa na kuoshwa kwa damu ya Yesu, sasa sikia kitu, mnabii anasema haya ya kumi na nane, anasema hivi: haya, njooni tusemesane, asema Bwana. Mm -hmm. Bwana, nakuita, anasema njoo jinsi ulivyo, hata kama uko na dhambi ya uizi, dhambi ya ulevi, dhambi ya uasherati, dhambi ya kiburi, dhambi ya ukorofi, anasema njooni jinsi mulivyo, tusemesane, asema Bwana, dhambi zenu sijapokuwa nyekundu sana zitakuwa nyeupe kama theluji, sijapokuwa nyekundu kama bendera, zitakuwa kama sufu. Yesu anakuita anasema, njoo, njoo tusemesane, njoo ukatakaswe, njoo umpokee Bwana Yesu aliye mwaga damu ili damu yake ikutakase, njoo ukatubu dhambi zako, njoo. Hata kama dhambi zako ni aina gani, hata kama ni wizi, hata kama ni unyang'anyi, hata kama ni corruption, hata kama ni usherati, hata kama ni ulevi, hata kama ni banki, hata kama ni drugs, hata kama ni, ni, ni, ni ukorofi, Bwana anasema itatakaswa dhambi hiyo, na moyo wako itakuwa mweupe kama theluji. Hapo utakapomwita Mungu atasikia kilio chako, atajibu maombi yako, kwa sababu umejitenga na dhambi, umempokea Yesu aliyemwaga damu kwa ajili ya dhambi zako, akakutakasa akakuosha, ukawa nyeupe kama theluji. alafu baada ya kutakaswa, baada ya kufanywa kuwa mwana wa Mungu, baada ya kufanya uhusiano kati yako na Mungu kuwa mema baada ya kutubu dhambi zako. Haya ya kumi na tisa anasema kama mkikubali kutubu, mkikubali kuacha dhambi, mkikubali kumkiri Bwana Yesu kuwa mkosi wako, ukikubali damu yake ikutakasa, ukikubali kurudia muumba wako, ukikubali kuacha njia zako mbaya, aha, na kutii na kumtii Bwana aliyemtuma kwako Aya hapo sasa, mtakula mema ya inchi, yani utabarikiwa, utainuliwa, uta atasikia kilio chako, ataondoa matatizo yako, ataondoa shida yako na Mungu atakubariki. Hiyo ndio maana anasema utakula mema ya inchi. Je, uko hapo? unaishi ya kwamba kuna dhambi kinachozuia mkono wa Bwana weze kufikia. Kuna dhambi kinachofanya Mungu asikie kilio chako. Kuna dhambi ambacho inafanya usibarikiwe. Leo hii tubu, ukamurudie Bwana ili Bwana akupe mema ya nchi, uweze kufurahia wokovu, uweze kusikia vizuri, uweze kuishi maisha mema katika jina la Yesu Kristo. Wacha nikuombee. Kabla sijakuombea, ningependa kuuliza kama uko hapo, ujatubu dhambi zako, ujaokoka, unasema leo hii nataka kumpokea Bwana kwa mkosi wangu, rudia maombi haya nyuma yangu, sema Bwana Yesu, nimesikia neno lako, nimeamua kwa moyo wangu kuokoka, ninatubu dhambi zangu zote, dhambi ambazo zimezuia mkono wako usinifikie. na tubu dhambi zangu zote katika jina la Yesu, nitakasa kwa damu yako. Takasa moyo wangu, takasa mawazo yangu, takasa mwili wangu, takasa kinywa changu. Asante kwa kuniokoa, tangia leo nimeokoka, taenenda katika njia zako naye nitafanya kazi yako kwa uaminifu, ewe Bwana. Tangia leo sikia kilio changu, kuweza kujibu maombi yangu, kwa jina la Baba, la Mwana, la Roho Mtakatifu, nimeomba. Amen. Kama uko hapo ulishaokoka, lakini dhambi na majaribio ikakuangusha ukajipata dhambini tena, ningependa kaweze kuomba maombi hii nyuma yangu, sema Bwana Yesu, natubu dhambi zangu zote ambazo nimekutenda hata baada ya kuokoka. Naomba ukanisamehe na ukaniondoe katika mikono ya shetani anayejaribu imani yangu. Bwana ninainuka tena ili niendelee na safari ya wokovu, nishike mikono, nisaidie, ili niweze kutembea na wokovu ambao umenipa. Asante kwa kunitakasa kwa damu ya Yesu, kwa jina la Baba, la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amen. Mpezi unaye <coughs> nisikiriza <coughs> ningependa kueleza hivi: Bwana amesikia kilio chako amesikia maombi yako ya, ya toba. Tangia leo hii utakapopiga magoti kumwomba, atakusikia na tajibu maombi yako. Ewe Bwana wa majeshi, ukasikia kilio chao sasa, ukajibu maombi yao, wakawe na ushuhuda, tangia leo walio wagonjwa wapone, walio na matatizo waondolee, na Bwana wa majeshi weka ushuhuda kwa kinywa cha huyu msikilizaji wangu, katika jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu, nimeomba amen. Shalom, Mungu wa amani awabariki sana, hadi tukutane hewani siku nyingine. Mungu wa amani awe pamoja nanyi, amen.