Nam nam, nam. Mpenzi msikilizaji wangu popote ulipo, ni mara nyingine na kukaribisha katika kipindi cha mahubiri ambacho inaletwa kwenyu kupitia Global Radio Outreach, anawaletea habari njema. Ni kasisi George Atanga. Nataka ni mshukuru Bwana Michael Bond ambaye ndiye rais wa Global Radio Outreach pamoja na mke wake na watendakazi wote wa Global Radio Outreach Mungu awabariki sana sana sana sana. Basi ujumbe wangu leo nimepatia kichwa nguvu katika neno la Mungu nguvu, ama neno la Mungu lina nguvu. Neno la Mungu lina nguvu, neno la Mungu lina nguvu. Nataka nisome kipindi cha um, kitabu cha Waibrania <coughs> mlango wa nne mstari wa kumi na mbili. Kitabu ni cha Waibrania mlango wa nne mstari wa kumi na mbili, maandiko yasema: maana neno la Mungu ni li hai tena lina nguvu tena lina ukali kuliko upanga uwao wote ukatao kuwili, tena lachoma hata kuzingaw, kuzigawanya nafsi na roho na viungo na mafuta yaliyomo ndani yake, tena li jepesi kuyatambua mawazo na makusudi ya Mungu. Baba, Mwenyezi Mungu, nataka nikushukuru kwa sababu ya neno lako. Ninapoenda kunena, naomba neno lako likapenye ndani ya mioyo ya wasikilizaji wangu, neno hili likatende kazi, nitumike kama chombo katika mikono yako, kwa ajili ya utukufu wa jina lako. Kwa jina la Yesu nimeomba, amen. Mpenzi unayenisikiliza, nataka nisumuse nawe kwa ufupi sana, na nimesema ujumbe wangu wa siku ya leo nimeipatia kichwa nguvu katika neno la Mungu, ama neno la Mungu lina nguvu. Neno la Mungu lina nguvu. Sikia mpenzi unayenisikiliza, neno la Mungu lina nguvu na uwezo. Na katika kitabu cha Yohana mlango wa kwanza mstari wa kwanza ukiendelea mbele, inasema hapo mwanzo palikuwa na neno na neno lilikuwa na Mungu na neno lilikuwa Mungu. Kwa maneno mengine, neno la Mungu ni Mungu, neno la Mungu ni Mungu. Yesu ni neno, na Biblia inashuhudia juu ya Yesu akiwa neno, na haya maandiko yasema, huyo Yesu ambaye ni neno alikuwa tangia mwanzo wa kuumbwa kwa bingu na nchi, kabla chochote kuumbwa, Yesu alikuwepo. Naye Yesu akiwa ndiye neno, maandiko yasema ya kwamba alikuwa na Mungu na alikuwa kwa Mungu, na neno hilo likaja duniani likakana wanadamu. Hivyo basi neno ni Yesu Kristo. Huyo ndiye maandiko ina, inaeleza kumuuzu ya kama neno lilikuwa tangu mwanzo. Sasa ninaposema neno la Mungu lina nguvu, neno la Mungu ni Mungu, hivyo basi nguvu ya Mwenyezi Mungu liko ndani ya neno. Sasa mwandishi wa kitabu cha Waibrania anaandika kisema hapo mwanzo, uh, anaandika an, an, anaanaandika kisema ya kwamba neno la Mungu lina nguvu, tena ni jepesi, tena anasema inakaa kama upanga ukatao kuwili. Neno la Mungu lina nguvu ya kupenya mpaka ndani ya mifupa. Mpenzi unayenisikiliza leo, nimekuja nikuambie ukiwa na neno la Mungu, ukikaa ndani ya neno, ukipokea neno, ukikaa kwa neno, ukitembea kwa neno, ukiishi kwa neno, unaishi katika nguvu, unakaa katika nguvu. Maandiko yasema ya kwamba ilo maana neno la Mungu li hai, ilo neno li hai. Neno hilo ni Yesu. Ukimpokea Yesu umepokea neno, na unapopokea neno unapokea nguvu. Hilo neno liko na nguvu, ndio maana mwandishi anasema ya kwamba tena lina ukali kuliko upanga wao wote ukatao kuwili. Lina nguvu na lina uwezo na lina ukali kuliko upanga. Neno la Bwana linaweza kupenya paka ndani ya mioyo, linaweza kupenya paka ndani ya mifupa, linaweza kupenya paka ndani ya mfupa ndani ya mafuta ndani ya mifupa. Leo hii nimekuja nisumuse nawe nikwambie, ukipokea neno unapokea nguvu, nguvu ya kuleta uhai, nguvu ya uponyaji, nguvu ya, ya baraka, nguvu ya kufungua milango sote zilizofungwa. Ukipokea neno umepokea nguvu. Nguvu ya neno ni nguvu ya uzima, nguvu ambayo inaweza kupigana na kushinda maadui wako. Ukitaka kushinda vita, pokea neno, likaenda ndani yako. Ilo neno lina nguvu. Ukipokea neno, umempokea Yesu, maana Yesu ndilo neno. Ukipokea neno umepokea Yesu. Ukiwa na Yesu uko na vyote, ukiwa na Yesu uko na uwezo, ukiwa na Yesu uko na mahali, ukiwa na Yesu uko na baraka. Ukimpokea Yesu umepokea neno, na hilo neno ukilipokea, liko na nguvu, nguvu ya kuponya. Hakuna magonjwa ambalo haliwezekani kwa neno, hakuna magonjwa yasiyowezekana ukiwa ndani ya neno. Neno ni Yesu, neno ni uzima, neno ni uhai, neno ni baraka. Neno la Mwenyezi Mungu liko na uwezo, neno la Mwenyezi Mungu limebeba baraka, neno la Mwenyezi Mungu limebeba uhai. Ukiwa ndani ya neno uko na uhai ukiwa ndani ya neno uko na nguvu ya kushinda kila majaribio, ya kushinda kila vita, ya kushinda kila hila ya muovu shetani. Ukiwa ndani ya neno uko na vyote, ndio maana maandiko yasema ya kwamba, ukikaa ndani yangu na neno langu likae ndani yenu, ombeni lolote mtakalo, nanyi mtapewa. Ukiwa na neno uko na breakthrough. Ukiwa na neno uko na jawabu la maombi yako. Ukiwa na neno uko na jawabu ya shida yako. Neno la Mungu liko na nguvu, neno la Mungu liko na uwezo, neno la Mungu linapenya paka mpaka ndani ya moyo. Hata kama kuna magonjwa sugu zilizojificha ndani ya mifupa, ukipokea neno litaondoa magonjwa sote, maana liko na uwezo na nguvu ya kuondoa magonjwa ndani ya mwili, ndani ya mifupa, ndani ya nyama, ndani ya kifua, ndani ya tumbo. Neno liko na nguvu, maana linapenya paka ndani ya mfupa. Hilo neno likipenya paka ndani ya mfupa, inaondoa magonjwa, yawo ni magonjwa ya arthritis inaondoka kwa jina la Yesu, maana neno liko na uwezo. Yawe ni magonjwa ya kansa ama saratani, neno liko na nguvu ya kuiponya. Liwe ni magonjwa yaliyojificha ndani ya tumbo m ya matumbo, ama iwe ni halsa ya tumbo, ukipokea neno, neno lipenye ndani ya tumbo, linaondoa halsa, linaondoa kila aina ya magonjwa yawo ni magonjwa ya high blood pressure, yawo ni magonjwa ya kisukari. Ukipokea neno linaondoa, kwa sababu neno la Mungu liko na nguvu. Yesu ndilo neno. Yesu amebeba uhai, ndio sababu alikuja duniani akatembea duniani akasulubiwa juu ya msalaba akabeba magonjwa sako, kwa kupigwa kwake tulipata uponyaji. Yesu ndilo neno ambalo linaongelewa. Anasema hapo mwanzo palikuwa na neno. Hivyo basi ukipokea Yesu awe Bwana na mkosi wako umepokea neno. Ukipokea neno unapokea uzima. Ukipokea neno magonjwa yanatoweka. Ukipokea neno kansa inatoweka. Ukipokea neno ukimwi inatoweka. Ukipokea neno kisukari kinatoweka. Mpenzi unayenisikiliza, hakuna jambo lililo gumu asiloliweza Yesu. Leo hii ukiamini na useme, leo hii ni siku yangu ya kupokea uzima ambayo iko ndani ya neno. Leo hii nataka nikuambie utakuwa na ushuhuda mpya, maana ni siku yako ya uponyaji, ni siku yako ya breakthrough, ni siku yako ya kubadilishwa, ni siku yako ya kupokea uponyaji ni siku yako ya kupokea baraka, maana neno la Bwana limebeba baraka, neno la Bwana limebeba uhai, neno la Bwana limebeba hata, uh, upenyo wa kifedha. Neno la Bwana limebeba vyote. Ukipokea neno, umepokea vyote unavyovihitaji hata school fees ya mtoto iko ndani ya neno. Ukiamini kwa neno, Mungu huyo ambayo ndiyo neno, atafungua milango au pate school fees, mtoto asome kwa jina la Yesu. Ukipokea neno, neno hilo litakukonekt na wasaidizi wa hatima yako. Naomba leo hii ukalipokea neno na usima, ukalipokea neno la baraka. Ukipokea neno, utapata kubarikiwa, wewe unayenisikiliza Popote ulipo. Je, ungelipenda kupokea neno? Ungependa kuishi kwa neno? Niko hapa niombe pamoja nawe, ili neno la Mungu lifungue milango mbele zako. Ili neno la Mungu liponye hayo hayo magonjwa sugu ndani ya maisha yako. Ili neno la Mungu likupatia uhai hata kama uko hospitalini na unasikia sauti yangu. Naomba neno la na Bwana litapenya hapo ndani ya mifupa, ndani ya kifua, ndani ya tumbo, ndani ya kichwa. Magonjwa yote yanayokutesa yatanyamaza katika jina la Yesu. Funga macho, ni kuombea Baba. Kwa jina la Yesu, nataka nikushukuru kwa sababu ya huyu msikilizaji wangu naomba e Bwana, neno lako likapenye ndani ya mifupa yake ndani ya kifua chake ndani ya tumbo lake ndani ya mwili wake, likaondoe magonjwa sote, kila hila ya ibilisi, mipango sote za waganga na wachawi, nataka kuparalyze kwa jina la Yesu. Wacha neno lako likamuweke huru, awe huru kweli kweli. Wacha neno lako likamponye hata kama ni sharatani, neno lako liponye kwa jina la Yesu. Baba, asante kwa uponyaji, asante kwa kum, kwa kukumbuka huyu msikilizaji wangu, asante kwa kumgusa kwa mkono wako ulionyoshwa, asante maana atakuwa na ushuda mpya ya kwamba kupitia maombi haya na ibada hii fupi alipokea miujiza wake. Asante e mfalme, jina lako libarikiwe, neema yako naitoshe. Kwa jina safi la Yesu Kristo nimeomba, amen. Kama uko hapo unasema mchungaji, nataka nimpokee Yesu Kristo kuwa Bwana na Mwokozi wangu ili nipate kuishi na neno, nataka nikuombee. Sema: Bwana Yesu Leo hii nimekupokea uwe Bwana na mwokozi wangu kwa neno lako ambalo nimelipokea. Nimejinyenyekesa mbele zako, nimejikabidhi mikoni mwako Bwana, nibadilishe, nisamehe makosa yangu yote, na tubu dhambi zangu zote, katika jina la Yesu. Asante kwa kunisamehe na kunitakasa kwa damu ya Yesu. Tangia leo nimekuwa mtoto wako, takaa kanisani, tatembea kwa njia zako, wala sitarudi nyuma. Asande kwa kuniokoa kwa jina la Yesu nimeomba, Amen. Mungu waamani akubariki, uliyempokea Bwana kwa mokozi wako. Bwana wa majesha yakutendee mema, na hata wale waliokoka ambayo wamepokea neno na wameamini kwa mioyo yao ya kwamba neno hili liko na nguvu, na nguvu naomba neno hilo na nguvu ya nilo neno likashuke juu yako likapate kuharibu kila mipango sha adui na uwe huru uwe mzima kwa neno la Mwenyezi Mungu. Asante sana, Mungu wa maana ya kubariki hata tutakapokutana tena siku nyingine. Shalom, amani ya Bwana Yesu. Yesu twakuomba tutie nguvu leo Baba, majaribu, majaribu, majaribu.