Basi mpenzi unanisikiliza popote ulipo, nataka ukaweze kutulia tunapoenda kusikia neno kwa ufupi sana. Neno hili linaletwa kwenyu kupitia Global Radio Outreach, anayewaletea ni Kasisi Joja Tanga. Mungu akubariki unapotulia na kupokea neno hili. Ujumbe wangu leo nimepatia kichwa sisi tu zaidi ya washindi, sisi tu saidi ya washindi. Nasema ujumbe wangu nimeipatia kichwa sisi tu saidi ya washindi. Kitabu ni wa, uh, Warumi Warumi mlango wa nane mstari wa thelathini na moja nasema hivi: basi tuseme nini juu ya hayo? Mungu akiwapo upande wetu ni nani aliye juu yetu? Mungu akiwepo upande wetu ni nani aliye juu yetu? Sikia pesa unane, sikiliza, nimekuja kwa ujashiri ni kuambie ya kwamba sisi tu saidi ya washindi, na hapa Paulo anasema hivi, basi tuseme nini juu ya hayo? Mungu akiwa upande wetu, sikia, ukiwa Mungu ukiwa na Mungu, Mungu akiwa upande wako, ukiwa unatembea na Kristo Yesu, akiwa na wewe, ikiwa unatembea ndani ya utakatifu, unatembea kwa utakatifu, unatembea kwa roho unatembea, umeokoka, unatembea ukiwa ndani ya Kristo, unatembea ukiwa na Kristo na uko ndani ya Kristo, basi hakuna mtu yeyote, hakuna jambasi lolote, hakuna adui yeyote atakaye kuwa juu yako. In other words, hakuna chochote kitakachokushinda, hakuna vita vyovyote utakavyovipoteza, hakuna jambo lolote unalofanya litakapokushinda. Maandiko inasema ya kwamba sisi tu zaidi ya washindi. Sikia, Bwana Yesu akiwa pamoja nasi, tunapokaa ndani ya Yesu, tunapokuwa upande wa Bwana, sio upande wa shetani. Lazima ujue kuna falme mbili, kuna ufalme mbili ambazo asiko pamoja na asisikizani. Ufalme mbili ambazo zinabisana ni ufalme wa shetani na ufalme wa Mungu. Na wewe kama mwanadamu, lazima uwe upande moja ama nyingine. Huwezi kuwa independent. Aidha uko katika ufalme wa Mungu ama uko katika ufalme wa shetani. Ufalme yenye ushindi ni ufalme wa Mungu. Ufalme yenye nguvu ni ufalme wa Mungu. Ufalme yenye sifa ni ufalme wa Mungu. Maana ufalme wa Mungu ndio ufalme unaotawala. Ndio ufalme uliye na mamlaka. Na maandiko inasema kwa sababu hiyo, Yesu aliposulubiwa kwa ajili yangu na wewe, akafa msalabani, akazikwa na siku ya tatu akashinda mauti, akashinda kifo, akafufuka kwa nguvu ya ajabu, akamnyang'anya shetani mamlaka na ufunguo ya uzima, akainuka juu na yuko hai leo hii. Sikia mpeso, naye anaesikiliza, Yesu aliyeshinda kifo na mauti aliyeshinda juu ya msalaba, aliyeshinda kusimu, akiwa pamoja nawe, basi wewe utakuwa saidi ya washindi. Utakuwa saidi ya washindi. Kwa nini? Aliye upande wako alishinda, anakupa mamlaka ya kushinda. Hivyo basi, vita vyovyote tunavyopiga, yawo ni vita kasini mwako, yao ni vita kwenye biashara yako yao ni vita ya, ya kijamii. Yao ni vita vya kindoa. Yao ni vita vya majirani. Hakuna vita vitakavyo kulemea, wala hautashindwa na vita vyovyote. Kwa sababu gani? Aliye upande wetu, aliye pamoja nasi, Yesu Kristo alishinda vita msalabani, akashinda vita kusimu, akashinda vita kule uh, uh, uh, alipozikwa akafufuka siku ya tatu akamnyang'anya funguo ya mamlaka shetani. Yuko hai, yuko na nguvu, yuko na uwezo. Hata sasa hivi tunaishi chini ya ulinzi wake, tunapumua kwa sababu yake, tunatembea kifua mbele kwa sababu tuko pamoja naye. Yeye anasema tukiwa naye na akiwa upande wetu nani atakayekuwa kinyume chetu? Inamaanisha Bwana akiwa pamoja nasi, sisi tunakuwa zaidi ya washindi. Ndio sababu maandiko inasema kwenye kitabu cha Saburi, kitabu cha Saburi mia moja na kumi na nane kitabu cha Saburi mia moja na kumi na nane maandiko inasema hivi waina kusomea kitabu cha saburi mia moja na kumi na nane maandiko inasema hivi kwenye mstari wa sita na saba bwana yuko upande wangu sitaogopa mwanadamu atanitenda nini sitaogopa mwanadamu atanitenda nini bwana yuko upande wangu msaidizi wangu kwa hiyo nitawaona wanaonichukia wameshindwa. Daudi anasema Bwana yuko upande wangu, sitaogopa, sitaogopa mwanadamu atanitenda nini? Waende kwa waganga, hawatatufanya chochote. Wainuke na silaha na gani, hawatatuweza waende wakuje na uchawi hawatatuweza. Wainuke mali pako pakazi, hawatakuweza. Wainuke kinyume cha biashara yako, waende kichini chini, waangushe biashara yako, hawataweza. Wainuke kinyume cha watoto wako, hawataweza kwa sababu Daudi anarutia moyo. Daudi anasema Bwana eh, anasema Bwana yuko upande wangu sitaogopa. Sikia mpenzi unayenisikiliza, usiogope chochote ukiwa na Kristo Yesu. Wanaogopa ni wale hawako ndani ya Kristo Yesu. Na wacha nikuambie, unanisikiliza, kama hauko upande wa ufalme wa Mungu, ufalme wa wenye, wenye mamlaka, ufalme yenye nguvu, ufalme yenye uhai, ufalme yenye uzima kama uko upande huo basi, utaangamia. Shetani ako na mamlaka kwako, watakuua wachawi, watakuweka chini, maana uko katika ufalme ambayo kila falme mpopote ulipo inakuwa na mamlaka juu yako. Ukiwa upande wa falme wa Shetani, Shetani ako na mamlaka juu yako, atakuua wakati wowote lakini ukiwa upande wa ufalme wa Mungu, hi hey, hautaogopa chochote, hautaogopa hautaogopa mwanadamu. Mwanadamu atakutenda nini ukiwa na Kristo? Na ndio maana Daudi anasema, Bwana yuko upande wangu, msaidizi wangu, kwa hiyo nitawaona wanaonichukia. Wameshindwa leo hii. Katika jina la Yesu ninaamuru watese watesi wako maadui zako wanaokupiga vita wanaoenuka kinyume cha nyumba yako washindwe katika jina la Yesu, maana Bwana ameahidi ya kwamba watashindwa. Hivyo basi, eh, ndugu yangu usiogope chochote, simama imara, simama na Kristo, maana ukiwa upande wa ufalme wa Mungu upande wa Kristo, ukiwa upande wa Mwenyezi Mungu, ukiwa na Yesu, mwanadamu hata kufanya chochote, bali watashindwa. Ndio sababu katika kitabu cha Wafilipi nne kumi na tatu, Paulo anaandika barua hii akisema, hata na sisi sote tutakapoufikia umoja wa imani. No, sorry hiyo nasoma wa Efeso, nataka Wafilipi, Wafilipi, Wafilipi, yes, Wafilipi ine mstari wa kumi na tatu inasema hivi, nayaweza mambo yote katika yeye anitiaye nguvu, nayaweza mambo yote katika yeye anitiaye nguvu. Leo hii niko hapa nikuambie, ukiwa na Kristo mwenye nguvu na mamlaka, atakutia nguvu ya kushinda vyote, vita yote, chochote unapitia utashinda. Ndio maana Paulo anaandika barua kwa Wafilipi akisema, na yaweza mambo yote katika yeye anitiae nguvu. Nataka ni kuombee, na kabla cha kuombea Ningependa nikuulize uko, upo upande gani? Je, huko upande wa ufalme gani? Uko katika ufalme wa Mungu? Uwe mjasiri, vita vyote utavishinda, kwa sababu Bwana ameahidi kupitia kinywa chake Paulo, nayaweza na, na, mambo yote kwa Kristo nitiae nguvu bali kama uko upande wa ufalme wa Shetani, basi bahati mbaya. Labda tu uamue leo hii useme nataka kuingia kwa ufalme wa Mungu. Barabara ni nani ni Yesu Kristo? Yeye ndiye njia ya kuingia katika ufalme wa Mungu. Ukimpokea na kumfanya kuwa Bwana na mwokozi wako, unaingia katika ufalme wa Mungu, ufalme wenye mamlaka na nguvu na uwezo. Hapo ndio tuko na sisi, hatuogopi chochote. Napiga kifua nikisema hakuna kitu mwanadamu atanifanyia, hakuna kitu maadui watanifanyia, maana niko chini ya ulinzi na mamlaka ya Yesu Kristo katika ufalme wa Mungu. Funga macho, nikuombee. Baba mwenyezi Mungu huyu msikilizaji wangu aliye ndani ya Yesu Kristo, ninamuombea, vita anavyopiga Bwana, ukasimame naye, ukaweza kumpigania mpaka ashinde vita hiyo. Usimwache, e Bwana, usimuache, e Bwana, mtetee kinyume cha watesi wake, umapiganie.